blogKambin HakoriMagungunan hakori

Menene Tsarin Kambin Haƙori a Turkiyya, da Bayan Kulawa?

Yaya Ake Gudanar da Kambin Hakora a Turkiyya?

Bayan majiyyaci ya yi alƙawari tare da likitan haƙori kuma ya tattauna zabin magani, likitan hakori yana shirya hakori don rawani. Ana tsaftace haƙori, an cire ruɓar, kuma an sake fasalin shi a mataki na farko ta amfani da aikin haƙori na musamman. Ana aiwatar da hanya yayin da ake ba ku maganin sa barci. Bayan an tsaftace haƙori kuma an shirya, za a yi amfani da "ƙwaƙwalwar haƙori" na musamman don ɗaukar ra'ayi na hakora.

Mai maye gurbin shine sa'an nan ƙirƙira a cikin dakin gwaje-gwajen hakori ta amfani da ra'ayi. Likitan hakori yana amfani da kambi na wucin gadi ga haƙoran da aka shirya na mara lafiya don rufewa da tsare shi yayin da ake yin kambi na dindindin.

Wurin waje na haƙorin da aka shirya yana da ƙarfi tare da ƙaƙƙarfan etching acid yayin alƙawari na biyu don manna haƙori yana da tushe mai ƙarfi don haɗawa.

Likitan hakori iyana tsayar da kambi akan hakori a matsayin mataki na ƙarshe a cikin maganin kambin hakori a Turkiyya don tabbatar da cewa launi da siffar daidai ne kuma ya dace da murmushin mara lafiya. Don tabbatar da cewa mai haƙuri yana farin ciki tare da gyaran gyare-gyare da kuma yadda yake ji, likitan hakora ba ya ƙarfafa kambi.

Kafin Da Bayan Sarakunan Hakora A Turkiyya

Haƙori mai kambi na iya zama mai saurin kamuwa da jimawa bayan tiyata lokacin da maganin sa barci ya ƙare. Marasa lafiya na iya samun zafi da sanyin hankali idan akwai jijiya a cikin hakori. Likitan hakora na iya ba da shawara ta amfani da man goge baki da aka ƙera don hakora masu hankali yayin goge haƙoran ku. Lokacin da majiyyaci yana da rashin jin daɗi ko hankali lokacin cizo, yawanci saboda an sanya kambi a baya da yawa akan haƙori, wanda aka gyara cikin sauƙi.

Sarakunan da aka yi gaba ɗaya lain na iya guntu lokaci-lokaci. Yayin da kambi yana cikin bakin majiyyaci, za a iya gyara ɗan guntu tare da resin da aka haɗa. Rawan hakori na buƙatar matakin kulawa da kulawa kamar hakora na gaske.

Don rawanin hakori, ba za ku jira makonni ba; a maimakon haka, tsarin zai ɗauki kwanaki 4-5 kawai a Turkiyya. A kasa da mako guda, murmushinku da tabbatarwa za su dawo. Kambin rawanin hakori na Turkiyya kafin da bayan hotuna za su nuna bambanci. Muna tsammanin zai dace. Idan rawanin hakori sune mafi kyawun magani a gare ku, za su yi tasiri sosai a rayuwar ku.

Farashi Daidai Ga Kambin Haƙori A Turkiyya 

Bayan sun rasa haƙoransu tun suna yara ko kuma sakamakon raguwar enamel a hankali, mutane da yawa suna ƙoƙarin dawo da haƙoransu ta hanyar neman ƙwararrun likitan hakori da rawanin haƙori a ciki. Turkiyya. Kambin hakori, wanda aka fi sani da iyakoki, na iya kare lafiyayyen hakora daga lalacewa, rugujewa, da karaya yayin da suke daidaitawa da dawo da aikinsu.

Lokacin da hakori ya sami gagarumin yazawa daga shan taba, rashin tsaftar haƙora, ko wasu zaɓin salon rayuwa kuma babu isasshen tsarin haƙori da ya rage don tallafawa cikowa ko ƙulli, ana amfani da rawanin hakori a Turkiyya.

A hakori da ya kasance lalace ko fashe ba za a iya gyarawa ta hanyar amfani da tushen tushen jiyya don ƙara daidaita haƙori ko dabarun ƙarfafa haɗin gwiwa. Abubuwa da yawa na iya sa wani ya zama ɗan takara da ya dace da su rawanin hakori masu araha a Turkiyya.

Saboda arahanmu kudin maganin kambi, kowa yana iya samun cikakkiyar murmushi. Ana yawan amfani da rawanin haƙoran haƙora don kyawawan dalilai don haɓaka yanayin kwaskwarima na halitta da haɓaka kyawun murmushi.

A Turkiyya, ana sanya rawanin hakori don ci gaba da aikin haƙori da kuma kira ga likitan fiɗa da ya niƙa wani muhimmin yanki na haƙori. hakori na halitta.

Hanyoyin kambinmu na haƙori suna haifar da sakamako nan take, kuma shigarwar kambi sau da yawa yana faruwa don shawarwari biyu a cikin mako guda.

Likitocin mu su ne Daga cikin mafi kyawu a cikin al'umma, kuma ana gudanar da aikin tantancewa don tabbatar da cewa kuna da sakamako mafi girma daga rawanin hakori masu araha a Turkiyya.

Suna samun horo ne kawai a mafi kyawun dakunan shan magani a cikin al'umma kuma suna sane da kowane mutum na kowane magani, don haka aikin kambi na hakori a Turkiyya ana kula da shi azaman yanki daban, yana ba da tabbacin cewa koyaushe kuna cimma sakamakon da ake so.

Farashin Kambun Hakora A Turkiyya

A Turkiyya, duka kambin rawanin hakori sun ƙunshi guda 24-28. Lafiyar baki da adadin haƙoran da kuke gani za su ƙayyade yawan rawanin hakori da kuke buƙata.

Hakoran haƙori sun zo da sifofi iri-iri da girma dabam-dabam. Zirconium, gilashi, ainti, ƙarfe, guduro mai haɗaɗɗu, da kuma rawanin auduga-haɗe-da-ƙarfe duk zaɓuka ne.

Hakori na hakori suna da nasu tsarin fa'ida da rashin amfani. Misali, rawanin guduro shine irin kambi mafi ƙarancin tsada. A gefe guda, guduro abu ne mai rauni sosai. Don haka rawanin da aka gina da guduro suna da rauni ga lalacewa da tsagewa. Ganin cewa wannan nau'in kambi yana da ɗan gajeren rayuwa, yawanci ba mu ba da shawarar shi ba. Zinariya da sauran karafa masu daraja sun fi dorewa don amfani da su azaman rawanin. Saboda haka, hanya ce mafi tsada.

Tun da ba su da ƙarfi don tsayayya da matsi na cizon mai ƙarfi, yumbu, rawanin da aka sa ain galibi ana amfani dasu don maido da haƙoran gaba. Za a iya kiyaye rawanin aron ta tsarin ƙarfe don ya sa su dawwama sosai. Kwancen hakori-mai hade-da-karfe ne wani nau'i na hakori kambi. Downaya daga cikin mahimmancin wannan zaɓin shine ginin ƙarfe galibi zai kasance bayyane a matsayin alama mai duhu akan layin gum, yana rage farin cikin murmushinku.

Cikakken saitin farashin rawanin zirconia a Turkiyya, wanda ya kunshi hakora 20, zaikai kimanin £ 3000. A wasu lokuta, yin cikakken murmushi na iya buƙatar ƙarin hakora, yayin da a wasu, na iya buƙatar ƙasa da haka. 

Cikakken saitin farashin kambin ain a cikin Turkiyya, mai hakora 20 zaikai kimanin £ 1850. A wasu lokuta, yin cikakken murmushi na iya buƙatar ƙarin hakora, yayin da a wasu, na iya buƙatar ƙasa da haka.

Kudin rawanin aron Zirconium ya biya a Turkiyya da hakori £ 180 ne kawai a asibitin mu na hakora. Muna ba da tabbacin cewa za ku sami kyakkyawan sakamako mai yiwuwa a cikin lafiyar ku. Wannan Farashin farashi na zirconia a cikin Burtaniya shine £ 550.

Kudin rawanin ƙarfe na ƙarfe a Turkiyya a asibitin mu our 95 ne kacal a kowane hakori. Zasuyi rawanin kwalliya mafi arha ba tare da lalata ingancin ba. Wannan farashin kambi na ƙarfe a cikin Burtaniya shine £ 350.

Alamar kawai wacce ke ba ku mafi kyawun kyan gani ita ce kambin E-Max. E max kambi kudin a Turkey a cikin amintattun likitocin hakori £ 290. Wannan farashin a Burtaniya £ 750 ne a kowane hakori.

Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani game da ma'amalar fakitin biki na rawanin haƙori da na musamman. Kuna iya samun mafi girman kulawar haƙora kuma ku more fa'idodi da yawa ta shan hutun hakora a Turkiyya cike da sabbin gogewa. Fakitin mu na musamman sun zo tare da wurin kwana, jigilar kayayyaki masu zaman kansu daga filin jirgin sama zuwa otal da asibiti, gata na otal, shawarwarin kyauta, da duk farashin magani. Don haka, sai dai idan an buƙaci ƙarin matakai, ba za a caje ku wani ƙarin kuɗi ko ɓoyayyun kuɗi ba.

Bayan An Kammala Kambun, Zan iya Ci da Sha A Ka'ida?

Ci gaba da gogewa da goge haƙoran ku kullum. Babu takamaiman abincin da ake buƙata da zarar an dasa rawanin dindindin. Kasancewar an lulluɓe su a kusa da haƙoran da ke yanzu yana nufin cewa canje-canje a tsarin cin abinci ba a yi tsammani ba. Koyaya, yakamata ku guji ci ko shan wani abu mai tsananin zafi ko sanyi.

Za mu iya samar muku da ƙarin cikakkun bayanai, kuma za mu yi farin cikin magance duk wata tambaya game da ɗaukar wani hakori hutu a Turkiyya.

Mafi kyawun Abincin da za a ci Bayan Crown Dental

  • Ruwa masu laushi da santsi waɗanda ba su da sanyi sosai
  • Taliya kayayyakin
  • Abincin kiwo
  • Miyan da ba su da zafi sosai

Har yaushe Kuna Bukatar Amfani da waɗannan Dokokin?

Lokacin dawo da haƙoran haƙora bai daɗe ba, kuma za ku iya komawa al'amuran yau da kullun da zarar maganin sa barcin gida ya ƙare. Muna ba da shawarar cewa ku yi hankali kuma ku kalli abincin ku na ƴan kwanaki don tabbatar da simintin haƙori ya tabbatar da kansa a wurin. Hakanan yana iya ɗaukar ƴan kwanaki kafin sauran bakinka su daidaita da kambi.

Abin da za a jira Bayan Samun Crown Dental?

Bayan shigar da kambin hakori, yawanci akwai ɗan gajeren lokacin warkarwa. Bayan tiyata, marasa lafiya na iya samun wasu kumburi, hankali, da rashin jin daɗi, amma waɗannan illolin ya kamata su tafi cikin mako ɗaya ko biyu. Don taimakawa rage kumburin danko, ana shawartar ruwan gishiri mai dumi sau da yawa kowace rana.

Har yaushe ake ɗaukar rawani a Turkiyya?

Duk da haka, idan haƙori ya sami babban lahani, shi ko ita na iya buƙatar yin aikin baya da ƙarfafa haƙori don tallafawa kambi. Kambin hakori yawanci suna buƙata biyu zuwa uku kwanakin aiki, duk da haka sau da yawa muna iya kammala su a cikin yini guda a Turkiyya.

Yaya Zafi Ne Tsarin Kambin Haƙori?

Bayan sanya kambin hakori, yawancin marasa lafiya sau da yawa suna fama da rashin jin daɗi kaɗan kawai da wasu hankali. Likitocin hakora yawanci suna ba da shawara nisantar kayan zafi ko sanyi na ƴan kwanaki, da kuma tauhi, ƙumburi, ko abinci masu wahala, duk da cewa an yarda a ci da sha cikin sauri bayan an gama maganin.

Zan iya goge Hakorana Bayan Tsarin Kambin Haƙori?  

Ya kamata ku rika yin brush akai-akai kuma a yi fulawa a hankali don kiyaye bakinku da tsafta. A cikin awanni 24 na farko, goga tare da layin danko a kusa da kambi ko gada kuma tabbatar da zaren floss ta cikin layin danko, kar a ja sama saboda hakan na iya kwance kambi. Washegari bayan aikin ku, zaku iya yin floss kullum.

Me ya sa CureHoliday?

** Garanti mafi kyawun farashi. Kullum muna bada garantin ba ku mafi kyawun farashi.

**Ba za ku taɓa cin karo da biyan kuɗi na ɓoye ba. (Kada a ɓoye farashi)

** Canja wurin Kyauta (Filin Jirgin Sama - Otal - Filin Jirgin Sama)

**Farashin fakitinmu sun haɗa da masauki.